/V/T M A Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa

na Wilaya zake

TANZANIA METEOROLOGICAL AUTHORITY

MWELEKEO WA MSIMU WA MVUA ZA VULI (OKTOBA - DESEMBA), 2025 KWA MKOA WA DAR ES
SALAAM
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa msimu wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba -Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta
mbalimbali katika mkoa wa Dar es Salaam na wilaya zake:

(I) Ngazi ya Mkoa

(a) (b)

Kinondoni

Temeke

Kigamboni

Mvua (mm)

[ 1331-339
Kielelezo [0 340 - 348
[ ] Wastani hadi chini ya wastani I 349 - 357

Kielelezo 1: (a) Mwelekeo wa msimu wa Vuli, 2025 kwa mkoa wa Dar es Salaam. (b) Ramani inayoonesha wastani wa muda mrefu
wa mvua za msimu wa Vuli katika sehemu mbalimbali za mkoa wa Dar es Salaam. Angalizo: Wastani wa muda mrefu (miaka 30)
wa mvua za mwezi Oktoba hadi Desemba, mabadiliko ya mvua kati ya mwaka mmoja na mwingine yamezingatiwa.

Dondoo

(). Kwa ujumla mvua za Wastani hadi Chini ya wastani zinatarajiwa katika maeneo mengi ya mkoa wa Dar es Salaam.
(i).  Mwvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025.

(iii).  Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi, Januari 2026.

(iv).  Vipindi vya ukavu vya siku kumi (10) au zaidi vinatarajiwa katika msimu huu wa Vuli.

Mvua za msimu wa Vuli, 2025

Kwa ujumla mvua zinatarajiwa kuwa za Wastani hadi Chini ya Wastani katika maeneo mengi ya wilaya za mkoa wa Dar es Salaam.
Msimu unatarajiwa kutawaliwa na vipindi virefu vya ukavu na mtawanyiko usioridhisha.

Angalizo:
Izingatiwe kuwa matukio ya hali mbaya ya hewa ikiwemo vipindi vya mvua kubwa yanaweza kujitokeza hata katika maeneo
yanayotarajiwva kupata mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
727N - 01/2023
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4 Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa

na Wilaya zake

(I1) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA VULI (OKTOBA — DESEMBA), 2025 KWA WILAYA YA ILALA
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba-Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta za kilimo, mifugo

na uvuvi katika wilaya ya llala.

Mkoa wa Dar es Salaam
~

Wilaya ya llala

( e
©]

Kielelezo «x

1 Wastani hadi Chini ya Wastalh

Mwelekeo wa mvua za Vuli (Oktoba-Desemba), 2025 kwa wilaya ya
llala, Dar es Salaam.

Dondoo muhimu

().  Mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani zinatarajiwa
katika maeneo mengi ya wilaya ya llala.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya
mwezi Novemba, 2025 na kutawaliwa na vipindi virefu
vya ukavu na mtawanyiko wa mvua usioridhisha.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi Januari, 2026.

(iv). Wakulima wanashauriwa kuhifadhi maji kwa ajili ya
kilimo cha bustani.

Mvua za msimu wa Vuli (2025) kwa Wilaya ya llala.
Zitaanza: Wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025.
Zitaisha: Mwezi Januari, 2026.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa Wastani
hadi Chini ya Wastani. Wastani wa mvua katika miezi ya Oktoba hadi
Desemba kwa wilaya ya llala ni kati ya milimita 340 hadi 360.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Desemba,
2025.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano wa kutokea kwa vipindi virefu
vya ukavu katika msimu huu wa Vuli 2025.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
usioridhisha katika maeneo mengi ukilinganisha na Vuli iliyopita.

Angalizo:

-Wakulima na wafugaji wanashauriwa kupata ushauri
zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi sahihi ya
taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

-Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo, mifugo na uvuvi

Matokeo
(i).  Maeneo ya kutuamisha maiji yatapungua na kuruhusu kilimo
cha bustani.
(ii).  Vipindi virefu vya ukavu vinaweza kupelekea kupungua kwa
maji na hata kukauka kwa visima, hususan visima vifupi.
(iii). Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa
malisho na maiji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri
().  Wakulima wanashauriwa kulima kilimo cha bustani kama
vile mbogamboga.
(ii). Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia za uvunaji wa
maji ya mvua kwa ajili ya matumizi ya baadae.
(iii). Wafugaji wa samaki wanashauriwa  kuimarisha
miundombinu ya ufugaji.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.qo.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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4 Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa

na Wilaya zake

(I1) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA VULI (OKTOBA — DESEMBA), 2025 KWA WILAYA YA KINONDONI
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba-Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta za kilimo, mifugo

na uvuvi katika wilaya ya Kinondoni.

Mkoa wa Dar es Salaam

Wilaya ya Kinondoni

B
~ A
J
o
- -fa\jj\M
R
Kielelezo o \H ;f}

= Wastani hadi Chini ya Wastani __/

Mwelekeo wa mvua za Vuli (Oktoba-Desemba), 2025 kwa wilaya ya
Kinondoni, Dar es Salaam.

Dondoo muhimu

(i). Mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani zinatarajiva
katika maeneo mengi ya wilaya ya Kinondoni.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya
mwezi Novemba, 2025 na kutawaliwa na vipindi virefu
vya ukavu na mtawanyiko wa mvua usioridhisha.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi Januari, 2026.

(iv). Wakulima wanashauriwa kuhifadhi maji kwa ajili ya
kilimo cha bustani.

Mvua za msimu wa Vuli (2025) kwa Wilaya ya
Kinondoni.

Zitaanza: Wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025.
Zitaisha: Mwezi Januari, 2026.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa Wastani
hadi Chini ya Wastani. Wastani wa mvua katika miezi ya Oktoba hadi
Desemba kwa wilaya ya Kinondoni ni kati ya milimita 340 hadi 360.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Desemba,
2025.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano wa kutokea kwa vipindi virefu
vya ukavu katika msimu huu wa Vuli 2025.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
usioridhisha katika maeneo mengi ukilinganisha na Vuli iliyopita.

Angalizo:

-Wakulima na wafugaji wanashauriwa kupata ushauri
zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi sahihi ya
taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

-Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo, mifugo na uvuvi

Matokeo
(i). Maeneo ya kutuamisha maji yatapungua na kuruhusu kilimo
cha bustani.
(ii).  Vipindi virefu vya ukavu vinaweza kupelekea kupungua kwa
maji na hata kukauka kwa visima, hususan visima vifupi.
(iii). Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa
malisho na maiji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri
(i). Wakulima wanashauriwa kulima kilimo cha bustani kama
vile mbogamboga.
(ii)). Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia za uvunaji wa
maji ya mvua kwa ajili ya matumizi ya baadae.
(iii). Wafugaji wa samaki wanashauriwa kuimarisha
miundombinu ya ufugaji.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.qo.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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4 Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa

na Wilaya zake

(I1) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA VULI (OKTOBA — DESEMBA), 2025 KWA WILAYA YA TEMEKE
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba-Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta za kilimo, mifugo

na uvuvi katika wilaya ya Temeke.

Mkoa wa Dar es Salaam

Wilaya ya Temeke

Kielelezo
[ Wastani hadi Chini ya Wastani

Mwelekeo wa mvua za Vuli (Oktoba-Desemba), 2025 kwa wilaya ya
Temeke, Dar es Salaam.

Dondoo muhimu

(i). Mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani zinatarajiva
katika maeneo mengi ya wilaya ya Temeke.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya
mwezi Novemba, 2025 na kutawaliwa na vipindi virefu
vya ukavu na mtawanyiko wa mvua usioridhisha.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi Januari, 2026.

(iv). Wakulima wanashauriwa kuhifadhi maji kwa ajili ya
kilimo cha bustani.

Mvua za msimu wa Vuli (2025) kwa Wilaya ya Temeke.
Zitaanza: Wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025.
Zitaisha: Mwezi Januari, 2026.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa Wastani
hadi Chini ya Wastani. Wastani wa mvua katika miezi ya Oktoba hadi
Desemba kwa wilaya ya Temeke ni kati ya milimita 330 hadi 360.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Desemba,
2025.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano wa kutokea kwa vipindi virefu
vya ukavu katika msimu huu wa Vuli 2025.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
usioridhisha katika maeneo mengi ukilinganisha na Vuli iliyopita.

Angalizo:

-Wakulima na wafugaji wanashauriwa kupata ushauri
zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi sahihi ya
taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

-Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo, mifugo na uvuvi

Matokeo
(i). Maeneo ya kutuamisha maji yatapungua na kuruhusu kilimo
cha bustani.
(ii)).  Vipindi virefu vya ukavu vinaweza kupelekea kupungua kwa
maji na hata kukauka kwa visima, hususan visima vifupi.
(iii). Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa
malisho na maiji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri
(i). Wakulima wanashauriwa kulima kilimo cha bustani kama
vile mbogamboga.
(ii). Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia za uvunaji wa
maji ya mvua kwa ajili ya matumizi ya baadae.
(iii). Wafugaji wa samaki wanashauriwa kuimarisha
miundombinu ya ufugaji.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.qo.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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4 Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa
na Wilaya zake

(I1) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA VULI (OKTOBA — DESEMBA), 2025 KWA WILAYA YA UBUNGO
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba-Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta za kilimo, mifugo
na uvuvi katika wilaya ya Ubungo.

Dondoo muhimu

Mkoa wa Dar es Salaam
o
7o\
/ N\

(i). Mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani zinatarajiva
katika maeneo mengi ya wilaya ya Ubungo.
Wilaya ya Ubungo
(ii). Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya
j’\f"’qmﬁf\\j A mwezi Novemba, 2025 na kutawaliwa na vipindi virefu
‘ vya ukavu na mtawanyiko wa mvua usioridhisha.

=
fj N (ii). Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi Januari, 2026.
) I
'\ ‘ﬂ/\wﬁ\ﬂ} (iv). Wakulima wanashauriwa kuhifadhi maji kwa ajili ya
. < /‘f” kilimo cha bustani.
Kielelezo 2

[ Wastani hadi Chini ya Wastani \,,\Aj

Mwelekeo wa mvua za Vuli (Oktoba-Desemba), 2025 kwa wilaya ya
Ubungo, Dar es Salaam.

Mvua za msimu wa Vuli (2025) kwa Wilaya ya Ubungo. | Matokeo na ushauri kwa kilimo, mifugo na uvuvi

Zitaanza: Wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025. Matokeo

(i).  Maeneo ya kutuamisha maiji yatapungua na kuruhusu kilimo
Zitaisha: Mwezi Januari, 2026. cha bustani.
Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa Wastani | (ii).  Vipindi virefu vya ukavu vinaweza kupelekea kupungua kwa
hadi Chini ya Wastani. Wastani wa mvua katika miezi ya Oktoba hadi maji na hata kukauka kwa visima, hususan visima vifupi.
Desemba kwa wilaya ya Ubungo ni kati ya milimita 330 hadi 360. (iii). Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa

malisho na maiji kwa ajili ya mifugo.
Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Desemba,

2025. Ushauri
Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano wa kutokea kwa vipindi virefu | ().  Wakulima wanashauriwa kulima kilimo cha bustani kama
vya ukavu katika msimu huu wa Vuli 2025. vile mbogamboga.
Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko | (ii). Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia za uvunaji wa
usioridhisha katika maeneo mengi ukilinganisha na Vuli iliyopita. maji ya mvua kwa ajili ya matumizi ya baadae.

. (iii). Wafugaji wa samaki wanashauriwa  kuimarisha
Angalizo: miundombinu ya ufugaiji.

-Wakulima na wafugaji wanashauriwa kupata ushauri
zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi sahihi ya
taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

-Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.qo.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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4 Mwelekeo wa Msimu wa Mvua kwa Ngazi ya Mkoa

na Wilaya zake

(I1) Ngazi ya Wilaya

MWELEKEO WA MVUA ZA VULI (OKTOBA — DESEMBA), 2025 KWA WILAYA YA KIGAMBONI
Umetolewa: 11/09/2025

Taarifa hii inatoa mwelekeo wa mvua za Vuli katika kipindi cha Oktoba-Desemba, 2025; athari na ushauri kwa sekta za kilimo, mifugo

na uvuvi katika wilaya ya Kigamboni.

Mkoa wa Dar es Salaam

{ 5‘ Wilaya ya Kigamboni
J
4_," L'
7 . A
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Kielelezo
0 Wastani hadi Chini ya Wastani ’vﬁ'g/'\/?

Mwelekeo wa mvua za Vuli (Oktoba-Desemba), 2025 kwa wilaya ya
Kigamboni, Dar es Salaam.

Dondoo muhimu

(i). Mvua za Wastani hadi Chini ya Wastani zinatarajiva
katika maeneo mengi ya wilaya ya Kigamboni.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuanza wiki ya kwanza na ya pili ya
mwezi Novemba, 2025 na kutawaliwa na vipindi virefu
vya ukavu na mtawanyiko wa mvua usioridhisha.

(ii). Mvua zinatarajiwa kuisha mwezi Januari, 2026.

(iv). Wakulima wanashauriwa kuhifadhi maji kwa ajili ya
kilimo cha bustani.

Mvua za msimu wa Vuli (2025) kwa Wilaya ya
Kigamboni.

Zitaanza: Wiki ya kwanza na ya pili ya mwezi Novemba, 2025.
Zitaisha: Mwezi Januari, 2026.

Kiasi cha mvua zinazotarajiwa: Mvua zinatarajiwa kuwa Wastani
hadi Chini ya Wastani. Wastani wa mvua katika miezi ya Oktoba hadi
Desemba kwa wilaya ya Kigamboni ni kati ya milimita 330 hadi 350.

Kiwango cha juu cha mvua: Kinatarajiwa katika mwezi Desemba,
2025.

Vipindi vya ukavu: Upo uwezekano wa kutokea kwa vipindi virefu
vya ukavu katika msimu huu wa Vuli 2025.

Ulinganifu: Mvua zinatarajiwa kuwa chache na zenye mtawanyiko
usioridhisha katika maeneo mengi ukilinganisha na Vuli iliyopita.

Angalizo:

-Wakulima na wafugaji wanashauriwa kupata ushauri
zaidi kutoka kwa maafisa ugani kwa matumizi sahihi ya
taarifa za utabiri wa hali ya hewa.

-Watumiaji wa taarifa hii wanashauriwa kufuatilia utabiri
wa saa 24, siku 10, mwezi pamoja na tahadhari kila
zinapotolewa na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania.

Matokeo na ushauri kwa kilimo, mifugo na uvuvi

Matokeo
(i). Maeneo ya kutuamisha maiji yatapungua na kuruhusu kilimo
cha bustani.
(ii).  Vipindi virefu vya ukavu vinaweza kupelekea kupungua kwa
maji na hata kukauka kwa visima, hususan visima vifupi.
(ii). Upungufu wa mvua unaweza kuathiri upatikanaji wa
malisho na maji kwa ajili ya mifugo.

Ushauri
(i). Wakulima wanashauriwa kulima kilimo cha bustani kama
vile mbogamboga.
(ii).  Wakulima wanashauriwa kutumia teknolojia za uvunaji wa
maji ya mvua kwa ajili ya matumizi ya baadae.
(iii). Wafugaji wa samaki wanashauriwa kuimarisha
miundombinu ya ufugaji.

Utabiri wa hali ya hewa nchini na tahadhari zinapatikana katika tovuti ya Mamlaka: www.meteo.qo.tz

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)

727N - 01/2023



mailto:met@meteo.go.tz
http://www.meteo.go.tz/

